Home ข้อมูลนักศึกษาได้งานทำ 2556

PostHeaderIcon ผู้สำเร็จการศึกษาได้ทำงาน 2556

                    รายชื่อผู้สำเร็จการศึกษาประจำปีการศึกษา 2555

              (เข้าทำงานในสถานประกอบการ ประจำปีการศึกษา 2556)

 ที่

      ชื่อ - สกุล 

สาขาวิชา/สาขางาน

    สถานที่ทำงาน 

 1นายวิทรัตน์  ลัดดาวรากรณ์อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรมบริษัทไทยออยล์ เอนเนอร์ยี เซอร์วิส จำกัด จ.ชลบุรี
 2นายวันเฉลิน ไตรจักร อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรมบริษัทวินีไทย จำกัด(จ.ระยอง) 

 3

น.ส.สินีนารถ  วงษ์จิราษฎร์ เคมีอุตสาหกรรมบริษัทไทยออยล์ เอนเนอร์ยี เซอร์วิส จำกัด จ.ชลบุรี
 4นายบัณฑิต  ชูจิตร เคมีอุตสาหกรรมบริษัท บางกอก ซินเทติกส์ จำกัด
 5น.ส.เจตปรียา ทองเฟื้อง เคมีอุตสาหกรรมบริษัทเอราวัณสิ่งทอ จำกัด
 6นายพิเชษฐ์ ศรนรินทร์ เคมีอุตสาหกรรมบริษัทเอราวัณสิ่งทอ จำกัด
 7น.ส.ฐานวีร์ ขันทะ เคมีอุตสาหกรรมบริษัทชูโอไทยเคเบิล จำกัด(จ.ระยอง)
 8น.ส.ณาประกาย  รายศิริเคมีอุตสาหกรรมบริษัท ไต๋กงรับเบอร์ จำกัด (จ.ระยอง)
 9น.ส.ธิดารัตน์  ลำภูเคมีอุตสาหกรรมบริษัทwater doctor CO.LTD,Rayong
 10น.ส.สิริรัตน์ สุดสาย เคมีอุตสาหกรรมบริษัท Siam United Steel (จ.ระยอง)
 11น.ส.จุฑามาศ จินดาประเสริฐ เคมีอุตสาหกรรม บริษัทบางกอกโพลีเอสเทอร์ จำกัด(จ.ระยอง) 
 12น.ส.เพ็ชรสินันท์ คงเกษม เคมีอุตสาหกรรม บริษัทซีพี จำกัด (อ.แกลงจ.ระยอง) 
 13น.ส.มัตชุตา ปิยะสุข เคมีอุตสาหกรรม บริษัทซีพี จำกัด (อ.แกลงจ.ระยอง)
 14น.ส.อังสนา มีบุญ เคมีอุตสาหกรรมบริษัทซีพี จำกัด (อ.แกลงจ.ระยอง)
 15น.ส.พรสวรรค์ สายสุวรรณ เคมีอุตสาหกรรม บริษัทสยามวิจัยและนวัตกรรม(บ.SCG ) 
 16นายอัมพร พลคำสี   เคมีอุตสาหกรรม บริษัทสยามวิจัยและนวัตกรรม(บ.SCG )  
 17น.ส.ศิรินันท์ แสงงาม เคมีอุตสาหกรรมบริษัทนิรันด์ จำกัด (จ.ระยอง)
 18นายอาทิตย์ ไกรวงษา เคมีอุตสาหกรรมบริษัทไทยฟิล์ม จำกัด (จ.ระยอง) 
 19นายกิตติศักดิ์ จงดี เคมีอุตสาหกรรม บริษัทไทยฟิล์ม จำกัด (จ.ระยอง)
 20นายอนุพงษ์ ศรีวงษ์เคมีอุตสาหกรรม  บริษัทไทยฟิล์ม จำกัด (จ.ระยอง)
 21นายณัฐดนัย เกยูรวรรณ์ เคมีอุตสาหกรรม  บริษัทไทยฟิล์ม จำกัด (จ.ระยอง)  
 22น.ส.นิศาชล เกตวิจิตร เคมีอุตสาหกรรม  

บ.MORINAGA Institute(Thanland)CO.,Ltd.

แห่งสถาบันค้นคว้าและพัฒนา ม.เกษตรศาสตร์

 

 23นายปริยวัฒน์ ปัททุมเคมีอุตสาหกรรม บริษัทBridgestone carbon blck 
 24นายพัฒนพงษ์ เนินคีรี เทคนิคการผลิตบริษัท อินโดรามา โพลีเอสเตอร์ อินดัสตรีส์ จำกัด  (จ.ระยอง)
 25นายจีรยุส  ฟุ้งมาก เทคนิคการผลิตบริษัท อินโดรามา โพลีเอสเตอร์ อินดัสตรีส์ จำกัด (จ.ระยอง)
 26นายสถาพร เชียงเครือเทคนิคการผลิตบริษัท อินโดรามา โพลีเอสเตอร์ อินดัสตรีส์ จำกัด (จ.ระยอง)
 27นายนวราม ลายผ่องแผ้ว เทคนิคการผลิตบริษัทแมคกาเอ็นเจอเนียริง จำกัด
 28นายมงคล มีเอนก เทคนิคการผลิตบริษัท ไออาร์พีซี จำกัด (มหาชน)
 29นายนวพล  มรกต ช่างไฟฟ้า บริษัท ไออาร์พีซีจำกัด (มหาชน)
 30

นายไตรภูมิ ดีธนารักษ์ 

ช่างไฟฟ้าบริษัท Thai NDT จำกัด มหาชน  (จ.ระยอง)
 31นายฐาปกรณ์ เมืองกริ่ม ช่างไฟฟ้าบริษัท ไออาร์พีซี จำกัด (มหาชน)
 32นายอัฉริยะ  งามฉวี ช่างไฟฟ้าบริษัทอินโดรามา จำกัด (จ.ระยอง)
 33นายอิทธิพล  นนทคำจันทร์ ช่างไฟฟ้าบริษัทอินโดรามา จำกัด (จ.ระยอง)
 34น.ส.ภัทรา วราพุฒบัญชี วิทยาลัยเทคโนโลยีไออาร์พีซี (จ.ระยอง)

 35  

น.ส.พัชราภรณ์ โชติช่วง บัญชี บริษัท เค.อาร์.ซี จำกัด(SUB บ.UBE) (จ.ระยอง)
 36น.ส.ภัทรา  วงศ์อยู่ บัญชี บริษัทไทคูณ จำกัด (จ.ระยอง)
 37น.ส.สุพัตรา เปร้าประเสริฐ บัญชี บริษัทอินโก้แพคกิ้ง จำกัด (จ.ระยอง)
 38น.ส.ปาริชาต เปร้าประเสริฐบัญชีบริษัทอินโก้แพคกิ้ง จำกัด  (จ.ระยอง)
 39น.ส.วรัญญา เกิดเขียวบัญชีบริษัทอินโก้แพคกิ้ง จำกัด  (จ.ระยอง)
 40นายสมพงค์ วีรการณ์เทคโนโลยีสารสนเทศบริษัทบีเอสเอ จำกัด มหาชน (Subบ.ไออาร์พีซีจำกัด มหาชน) 
 41นายณัฐพล พลบุตร เทคโนโลยีสารสนเทศบริษัทบีเอสเอ จำกัด มหาชน (Subบ.พีทีที ฟีนอล จำกัด)
 42นายศักรนันทน์ แพทย์รักษ์ เทคโนโลยีสารสนเทศ บริษัทบีเอสเอ จำกัด มหาชน (Subบ.PTT RO(ICT.)
 43นายประเสริฐ  ศรีจันทร์  เทคโนโลยีสารสนเทศบริษัทบีเอสเอ จำกัด มหาชน (Subบ.PTTME( ICT.)
 44 นายทศพล รัตนพงศ์ เทคโนโลยีสารสนเทศบริษัทบีเอสเอ จำกัด มหาชน (Subบ.PTT RO(ICT.)
 45น.ส.พัชรีพร ถาวรวงษ์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริษัทนาชิเทคโนโลยีประเทศไทย จำกัด (จ.ระยอง)
 46น.ส.ณัฐฐินันท์  นวลปิด คอมพิวเตอร์ธุรกิจ วิทยาลัยเทคโนโลยีไออาร์พีซี(บริหารสำนักงานฝึกอบรม) 
 47น.ส.ปาลิตา  รสศิริเทคนิคยานยนต์ บริษัทโตโยต้าวิชั่น จำกัด (จ.ระยอง)

 48

น.ส.ปัทมนัดดา วาษ์เลิศ เทคนิคยานยนต์  บริษัทขนส่ง(ทัวร์ระยอง) จำกัด 
 49นายภาคย์ภูมิ  พัฒนวรรณเทคนิคยานยนต์บริษัทCPCPเครือเจริญโภคปภัณ จำกัด (มหาชน)
 50นายชนวีร์  สุขสวัสดิ์ เทคนิคยานยนต์บริษัทโอเอสซี  สยามซิลิกา จำกัด (จ.ระยอง)
 51นายภานุพงศ์ เกาะแก้ว  เทคนิคยานยนต์ บริษัท บิซิเนส เซอร์วิสเซส อัลไลแอนซ์ จำกัด (BSA)
 52นายดนุพล สมจิต  เทคนิคยานยนต์ บริษัท ไออาร์พีซี จำกัด (มหาชน)
 53นายอังกฤษ เครือวัลย์  เทคนิคยานยนต์ บริษัท ไออาร์พีซี จำกัด (มหาชน)
 54นายสรยุทธ์ บุญผลงามเทคนิคเครื่อกลอุตสาหกรรม บริษัท เนชั่นแนล สตาร์ช แอนด์ เคมิเคิล (ไทยแลนด์) จำกัด  
 55นายธีรศักดิ์ บรรลือคุณ เทคนิคเครื่อกลอุตสาหกรรม บริษัท ไออาร์พีซี จำกัด (มหาชน)
 56นายกัมพล อุบลประเสริฐ เทคนิคเครื่อกลอุตสาหกรรม บริษัท ไออาร์พีซี จำกัด (มหาชน)
 57นายวทัญญู สุวรรณโชติ เทคนิคเครื่อกลอุตสาหกรรม บริษัท ไออาร์พีซี จำกัด (มหาชน)
 58   
 59   

แก้ไขล่าสุด (วันศุกร์ที่ 04 เมษายน 2014 เวลา 16:21 น.)